God Of Plays
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

God Of Plays

Diễn đàn trao đổi thông tin

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
so13racroi

Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây   Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây EmptySat Jun 13, 2009 4:35 am

Sever: Thánh Hoả
Nick : QuanCam, Snocker
Class : Tỳ Bà
Mình nói vài điều về class tỳ bà , đây là một class thuần nucker, một khi các bạn chọn class này phải build điểm theo hướng thuần nuker, vì nó rất quan trọng trong việc train leve ,săn boss va PK..và sau đây là kinh nghiêm của mình sau khi test 2 acc Snocker, QuanCam
Từ leve1>10 tăng max sức mạnh + 1 kill chạy+ 9 kill đa kích
10>11 tăng nội lực( 325) đủ đánh 4 lần kill đa kích
11>15 tăng máu > 400 đủ đánh boss 15 và 25 (trian+ săn boss vượt cấp sẽ giúp bạn lên leve cực nhanh.
15>20 tăng sức mạnh (yêu cầu: 1 kill chạy+ 19 kill đa kích) với 1 Muti kill đa kích/1 con mod (cùng cấp) + ks boss khủng nha
20>22 tăng máu >600 đủ săn boss cấp 35 + kill bulf(công lực, kích lực)được 6,25% tdd, 6,25% damg
22>29 tăng hết vào sức mạnh và nhanh chóng max đa kích nhé, xong mới nghĩ đến nâng kill hổ trợ.
Boss = cấp 10%/1con> săn 10 con đủ lên leve
Boss >10 cấp 20%/1con> săn 5 con lên leve nhé heheeh
Từ leve 30 chuẩn bị chặn đường mới, săn hoặc tìm mua bikip đa kích Phi Thiên tiên vũ.. rất khó kiếm nhá
30> 50(yêu cầu: max hổ trợ+ max kill đa kích 3x nhe- đã tẩy kill đa kích đầu tiên)
Tui đã từng leve 24 săn boss 45, 35 săn boss 65, 75... ai đã từng thử thì biết tui ko nói phết
50>........ mọi người chắc co chút kn roi
Acc Snocker Pk khủng CT 60~69 1hit/1 em> thằng nào trâu 2,3 hit/1 em kekeeke> trước khi áp sát nó đã toi mạng
Acc QuanCam khiến tụi TMG điên đảo vì cách đánh hit and run+ đột kích bất ngờ... về sau khi war nó cu me tui mà dí mà đập
nó dí thì chạy, nó đi thì mình dí theo đập kekeke> no điên luôn
Về sau các bạn nên lựa chọn kill đơn kích 3x nhé vi no la kill co Citical(damg x2, x3 lan damg thường)
Cụ thể la Acc QuanCam từng đánh 1 kill 3xđơn kích/1 mạng TMG trong VHC 113A11 ( mà ai cũng biết vô VHC máu tối thiểu 10k~ 15k mau
kill đơn kích + bulf tri' mạng > crit liên tục nha' hehheh
™†ßÅߟ†™
Nhân sĩ võ lâm
Nhân sĩ võ lâm
™†ßÅߟ†™

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây   Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây EmptySat Jun 13, 2009 4:38 am

Hay đấy Smile , đang chơi tỳ bà mà không bít nâng điểm
so13racroi

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây   Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây EmptySat Jun 13, 2009 4:42 am

^^ cảm ơn bạn thật ra mình cũng đang là một nhân vật tỳ bà cũng quèn thôi thật ra đây cũng không phải kiến thức của mình lên post o diễn đàn độc bá ấy
LordOrochiX
Admin
LordOrochiX

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây   Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây EmptySat Jun 13, 2009 4:44 am

Pác ơi qua thần long đi
https://godofplays.forumvi.com
so13racroi

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây   Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây EmptySat Jun 13, 2009 4:45 am

tôi đang chơi ở thần long nè ai rảnh pm làm wen tui tên AmThanh123
™†ßÅߟ†™
Nhân sĩ võ lâm
Nhân sĩ võ lâm
™†ßÅߟ†™

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây   Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây EmptySat Jun 13, 2009 6:12 am

Ở đây ai có kinh nghiệm trong Độc bá thì cho hỏi chút:
mấy cuốn bí kíp làm nv hay là đánh quái rớt ??
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây   Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây Empty

Cách nâng tỳ bà chuẩn của diễn đàn độc bá đây
Trang 1 trong tổng số 1 trang